กำหนดการวันที่ 7 เต็มรูปแบบของอินเดียสำหรับ CWG 2022 : ด้วยการที่การแข่งขันยกน้ำหนักของอินเดียสิ้นสุดแคมเปญที่ยอดเยี่ยมของพวกเขาในเกมรวมสิบเหรียญ รวมถึงสามเหรียญทองในวันพุธ ความสนใจในตอนนี้จึงเปลี่ยนไปเป็นกิจกรรมอื่นๆ โดยเฉพาะอย่างยิ่งการชกมวยกับนักมวยสี่คนในแถวเพื่อให้มั่นใจว่า เหรียญเพิ่มให้กับเหรียญ Nitu Ghangas, Nikhat Zareen, Hussamuddin Muhammed มั่นใจในวันที่ 6 เหรียญทองที่มีความหวัง Murali Sreeshankar จะดำเนินการในการกระโดดไกลชายรอบชิงชนะเลิศในขณะที่ Sarita Singh และ Manju Bala จะแย่งชิงตำแหน่งในรอบชิงชนะเลิศ การขว้างค้อนของผู้หญิง
CWG 2022 – ความคุ้มครองแบบเต็ม | เจาะลึก | อินเดียโฟกัส | ปิดสนาม | ในรูปถ่าย | เหรียญรางวัล
การแข่งขันเทเบิลเทนนิสชาย หญิง และทีมผสมเริ่มต้นด้วยความสนใจของชาวอินเดียอย่างมาก เช่น Sathiyan Gnansekaran, Sharath Kamal Achanta และ Manika Batra ท่ามกลางคนอื่น ๆ ในการต่อสู้ รอบเบื้องต้นของสควอชและพาราเทเบิลเทนนิสจะเริ่มขึ้นในวันที่ 4 สิงหาคม ขณะที่ Mridul Borgohain จะแสดงในรายการชายเดี่ยว Lawn Bowl ทีมฮอกกี้ชายของอินเดียจะพบกับเวลส์ ขณะที่ Bavleen Kaur จะเล่นยิมนาสติกลีลา Shuttler หวังว่าจะขจัดความผิดหวังที่พวกเขาพลาดเหรียญทองของทีม เนื่องจากพวกเขาจะเริ่มต้นแคมเปญประเภทเดี่ยวและประเภทคู่ เริ่มพรุ่งนี้
นี่คือกำหนดการทั้งหมดของกิจกรรมอินเดียที่ CWG 2022 ในวันที่ 3 สิงหาคม (การกำหนดเวลาทั้งหมดอยู่ใน IST)
ชวนเพื่อนรับรายได้ Lucabet ชวนมากยิ่งได้มาก
*หมายถึงอยู่ภายใต้คุณสมบัติ
กรีฑา
- 14:30 น. – โยนค้อนหญิง รอบคัดเลือก กลุ่ม A – สาริตา โรมิต ซิงห์, มานจู บาลา
- 15:03 น. – หญิง 200 ม. รอบ 1 ฮีต 2 – ฮิมะ ดาส
- 12:12 น. (วันศุกร์) – กระโดดไกลชาย รอบชิงชนะเลิศ – Murali Sreeshankar, Muhammed Anees Yahiya
แบดมินตัน
- 15.00 น. – หญิงเดี่ยว รอบ 32 ทีม – PV Sindhu Vs Fathimath Nabaaha (มัลดีฟส์)
- 16:00 น. – ชายเดี่ยว รอบ 32 คน – Kidambi Srikanth Vs Daniel Wanagaliya (ยูกันดา)
- 16:00 น. – คู่ผสม รอบ 32 – B.Sumeeth Reddy/Ashwini Ponnappa Vs England
- 22:00 น. – หญิงเดี่ยว รอบ 32 คน – Akarshi Kashyap Vs Mahoor Shahzad (ปากีสถาน)
- 23:00 น. ชายเดี่ยว รอบ 32 ทีม – Lakshya Sen Vs Vernon Smeed (St.Helena)
มวย
- 16:45 น. – มากกว่า 48 Kg – 51 Kg รอบก่อนรองชนะเลิศ – Amit Panghal Vs Lennon Mulligan (สกอตแลนด์)
- 18:15 น. – มากกว่า 67 กก. – 60 กก. รอบก่อนรองชนะเลิศ – Jaismine Lamboria Vs Troy Garton (นิวซีแลนด์)
- 20:00 น. – รอบก่อนรองชนะเลิศกว่า 92 กก. – ซาการ์ อาห์ลาวัต vs เคดดี้ อีแวนส์ แอกเนส (เซเชลส์)
- 12:30 น. (วันศุกร์) – มากกว่า 63.5 กก. – 67 กก. รอบก่อนรองชนะเลิศ – Rohit Tokas Vs Xavier Ikinofo (Niue)
ยิมนาสติกลีลา
- 16:30 น. เป็นต้นไป – การคัดเลือกรายบุคคล หมวดย่อย 1 – Bavleen Kaur
ฮอกกี้
- 18:30 น. – ชาย พูล B – อินเดีย Vs เวลส์
-
สนามหญ้า
- 16:00 น. ชายเดี่ยว – Mridul Borgohain Vs Ross Davis (เจอร์ซีย์)
สควอช
- 17:30 น. – หญิงคู่ รอบ 32 คน – Sunayna Sara Kuruvilla/Anahat Singh Vs ศรีลังกา
- 18:00 น. – ชายคู่ รอบ 32 คน – Senthilkumar Velavan/Abhay Singh Vs British Virgin Islands
- 19:00 น. – คู่ผสม รอบ 16 ทีม – Dipika Pallikal/Saurav Ghosal Vs Tbd
- 23:00 น. – คู่ผสม รอบ 16 ทีม – Joshana Chinappa/Harinder Pal Singh Sandhu Vs ออสเตรเลีย
- 12:30 น. (วันศุกร์) – หญิงคู่ รอบ 16 – Joshana Chinappa/Dipika Pallikal Vs TBD
ปิงปอง
- 14.00 น. เป็นต้นไป – คู่ผสม รอบ 64 – Sanil Shetty/Reeth Tennison Vs Malaysia
- 14.00 น. เป็นต้นไป – คู่ผสม รอบ 32 ทีม – Sathiyan Gnanasekaran/Manika Batra Vs TBD
- 14.00 น. เป็นต้นไป – คู่ผสม รอบ 32 คน – Achantha Sharath Kamal/Sreeja Akula Vs TBD
- 20:30 น. เป็นต้นไป – หญิงเดี่ยว รอบ 32 คน – Reeth Tennison Vs TBD
- 20:30 น. เป็นต้นไป – หญิงเดี่ยว รอบ 32 คน – Sreeja Akula Vs TBD
- 20:30 น. เป็นต้นไป – หญิงเดี่ยว รอบ 32 คน – Manika Batra Vs TBD
- 20:30 น. เป็นต้นไป – ชายคู่ รอบ 32 ทีม – Harmeet Desai/Sanil Shetty Vs Cyprus
- 20:30 น. เป็นต้นไป – ชายคู่ รอบ 32 คน – Sharath Kamal/Sathiyan Gnanasekaran Vs Guyana
PARA เทเบิลเทนนิส
- 15:45 น. - หญิงเดี่ยว คลาส 3 – 5 กลุ่ม 1 – Bhavani Hasmukhbhai Patel Vs Akanisi Latu (ฟิจิ)
- 15:45 น. – หญิงเดี่ยว คลาส 6 – 10 กลุ่ม 1 – Baby Sahana Ravi Vs Qian Yang (ออสเตรเลีย)
- 16:20 น. – หญิงเดี่ยว คลาส 3 – 5 กลุ่ม 2 – Sonalben Manubhai Patel Vs Chinenye Obiora (ไนจีเรีย)
- 17:30 น. – ชายเดี่ยว คลาส 3 – 5 กลุ่ม 2 – Raj Aravindan Alagar Vs Dan Bullen (อังกฤษ)
|